ขายด่วนที่ดินใกล้วัดสโมสร 100 ตรว ติดถนนสาธารณะ ถมแล้ว บึงบอน7 หนองเสือ ปทุมธานี
0 ไร่
0 งาน
1 ตารางวา
โฉนด น.ส.4 จ.
13,500 บาท/ตรว.
1,350,000 บาท
รายละเอียดที่ดิน
ที่ดิน 100 ตารางวา
หน้ากว้างประมาณ 14 ม. ลึก 28.5 ม.
ที่ดินแปลงรูปแปลงสวย ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า
ติดถนนคอนกรีตสาธารณะ กว้างประมาณ 5 ม.
ปัจจุบันเป็นที่ดินเปล่า ถมแล้ว
มีระบบไฟฟ้า น้ำประปา ผ่านหน้าแปลง
ที่ดินหันหน้าไปทางด้านทิศเหนือ
เหมาะสร้างที่อยู่อาศัย,โกดังเก็บสินค้า,โฮมออฟฟิศ
พื้นที่โซนผังสีชมพู
ราคาขายยกแปลง 1,350,000 บาท
ตารางวาละ 13,500.-
ค่าโอนภาษี / ฝ่ายละครึ่ง
โฉนดปลอดภาระ พร้อมโอน
การเดินทาง
ถนนหมายเลข3007 เพียง 450 ม.
ถนนธัญบุรี เพียง 4.2 กม.
ถนนรังสิต-นครนายก เพียง 5 กม.
สถานที่ใกล้เคียง
วัดสโมสร เพียง 2 กม.
7-Eleven เพียง 2.7 กม.
โลตัส คลอง7 เพียง 6 กม.