ที่ดิน ราคาถูก ติดถนนลาดยาง ย่านชุมชน

ที่ดิน ราคาถูก ติดถนนลาดยาง ย่านชุมชน ที่ดิน ราคาถูก ติดถนนลาดยาง ย่านชุมชน ที่ดิน ราคาถูก ติดถนนลาดยาง ย่านชุมชน ที่ดิน ราคาถูก ติดถนนลาดยาง ย่านชุมชน ที่ดิน ราคาถูก ติดถนนลาดยาง ย่านชุมชน
68 ไร่
0 งาน
0 ตารางวา
โฉนด น.ส.4 จ.
650,000 บาท/ต่อไร่
1,625 บาท/ตรว.
44,200,000 บาท

ที่ดิน 68 ไร่
วิวเขาสวย
ติดถนนลาดยาง
650000 บาท ต่อไร่
ย่านชุมชน
ห่างทางหลวง 3222 บ้านนา เเก่งคอยเพียง 1.2 กม
ขายเพียงไร่ละ 650,000 บาท
ราคานี้ หายากเเล้ว
เเบ่งจ่ายได้
id line honda325789
t091-77374446

Sign In

Register

Reset Password

Please enter your username or email address, you will receive a link to create a new password via email.