ขายถูก ที่ดิน 188.4 ตรว. ในมหาชัยเมืองใหม่ ถ.พระราม 2 ใกล้ทางด่วน (M82) ด่านมหาชัย
Property ID : M69002-04
ที่ดินสวยทำเลดี ราคาถูกน่าลงทุน ใกล้ถนนพระราม 2, ทางด่วน (M82) สายบางขุนเทียน – บ้านแพ้ว
– ที่ดินเนื้อที่รวม 1 งาน 88.4 ตารางวา (188.4 ตร.ว.)
– ที่ดิน 3 แปลง ติดกัน (64.3, 62.8, 61.3 ตร.ว.)
– ที่ดิน กว้าง 33.5 ม. ลึก 22.55 ม. โดยประมาณ
– ที่ดินหันหน้า ทิศตะวันออกเฉียงเหนือ
– ถนนหน้าที่ดินเป็นคอนกรีต ทางสาธารณะ
– ไฟฟ้า-น้ำประปา เข้าถึง
– ผังเมือง สีชมพู
—————————————-
: : ลักษณะเด่น : :
– ราคาถูก เท่าราคาประเมินราชการ เหมาะแก่การลงทุน
– เหมาะสำหรับเป็น ที่พักอยู่อาศัย ออฟฟิศ สำนักงาน โกดังเก็บสินค้า
– ทำเลดี การเดินทางสะดวก ใกล้แหล่งชุมชน ใกล้สถานศึกษา โรงพยาบาล และสถานที่ราชการ
– เชื่อมต่อหลายเส้นทาง ถ.เอกชัย ถ.พระราม 2 ใกล้ทางด่วน M82 เดินทางเข้า – ออกตัวเมือง สะดวกรวดเร็ว
—————————————-
สถานที่ตั้ง : : ถ.พระราม 2 มหาชัยเมืองใหม่ ซ.5-11 ต.คอกกระบือ อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
Google Map : : https://maps.app.goo.gl/ZfsTXgdm37HnpidG8
– HomePro มหาชัย
– Porto chino พระราม 2
– ศาลากลางจังหวัดสมุทรสาคร
– โรงพยาบาลเอกชัย
– โรงพยาบาลสมุทรสาคร
– โรงพยาบาลมหาชัย
—————————————-
** ราคาขาย : : 2,258,000 บาท (11,985 บาท/ตร.ว.)
(ค่าใช้จ่ายในการโอน ออกคนละครึ่ง)
—————————————-
: : สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ : :
คุณฌัชษชี ฌัชปภาส์มณ (อ้อม)
(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)
Tel : 081-456-4228
What App : (+66) 81 456 4228
LINE ID : dr.sachiproperty
Line OA : @dr.sachiproperty
Facebook : Dr. Sachi Property