ขายที่ดินสวยหน้าหมู่บ้าน ทำเลเหมาะการจัดสรร ใกล้โรบินสันกาญจนบุรี

ขายที่ดินสวยหน้าหมู่บ้าน ทำเลเหมาะการจัดสรร ใกล้โรบินสันกาญจนบุรี ขายที่ดินสวยหน้าหมู่บ้าน ทำเลเหมาะการจัดสรร ใกล้โรบินสันกาญจนบุรี ขายที่ดินสวยหน้าหมู่บ้าน ทำเลเหมาะการจัดสรร ใกล้โรบินสันกาญจนบุรี ขายที่ดินสวยหน้าหมู่บ้าน ทำเลเหมาะการจัดสรร ใกล้โรบินสันกาญจนบุรี ขายที่ดินสวยหน้าหมู่บ้าน ทำเลเหมาะการจัดสรร ใกล้โรบินสันกาญจนบุรี ขายที่ดินสวยหน้าหมู่บ้าน ทำเลเหมาะการจัดสรร ใกล้โรบินสันกาญจนบุรี ขายที่ดินสวยหน้าหมู่บ้าน ทำเลเหมาะการจัดสรร ใกล้โรบินสันกาญจนบุรี
1 ไร่
0 งาน
98 ตารางวา
โฉนด ครุฑเขียว น.ส.3 ก.
15,000 บาท/ตรว.
7,470,000 บาท

อัพเดท … ยังคงยืนราคาเท่าเดิมรับมอเตอร์เวย์ M81 บางใหญ่ – กาญจนบุรี เสร็จสมบูรณ์ ต่างจากแปลงอื่นขยับขึ้นราคาแต่เรายังคงเดิม ที่ดินทำเลงามที่ผู้ใช้มอเตอร์เวย์ต้องผ่านและอยู่ใขเขตเมืองชุมชน

ขายที่ดินหน้าหมู่บ้านคำหวาน แปลงสวย ทำเลดี ขนาดพอเหมาะ 498 ตารางวา สามารถนำไปจัดสรรแบ่งขาย สร้างทาวน์โฮม ตึกแถว หรือสร้างบ้านได้ บ้านจัดสรรในหมู่บ้านขายออกหมดแล้วแต่ยังเหลือที่ดินแปลงนี้ ทำเลด้านหน้าสุดของหมู่บ้าน ใกล้ถนนใหญ่ทางหลวง ใกล้โรบินสันเพียง 1.5 กิโลเมตร ไม่มีติดพันธะใดๆทั้งสิ้น เจ้าของขายเอง ปรับลดราคาพิเศษสุดเหลือตารางวาละ 15,000 บาท

สามารถเข้าไปดูแผนที่ได้จากลิงค์ google map :
https://www.google.com/maps/d/edit?mid=13YcL5621FObjnMjxrE98TTMmcp27ib0&usp=sharing

ติดต่อ คุณประวุฒิ เบอร์โทรศัพท์ 065-847-3383

Sign In

Register

Reset Password

Please enter your username or email address, you will receive a link to create a new password via email.